สอบถามรายละเอียด
ติดต่อ
    • Fiber Optic Patch Cord LC-SC Single Mode Duplex , 0.9mm 2.0mm 3.0 mm
    • Fiber Optic Patch Cord LC-SC Single Mode Duplex , 0.9mm 2.0mm 3.0 mm
    • Fiber Optic Patch Cord LC-SC Single Mode Duplex , 0.9mm 2.0mm 3.0 mm
    สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

    สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-SC Duplex แบบเดี่ยว, 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
    ชื่อแบรนด์: CY COM
    ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015 , RoHS
    หมายเลขรุ่น: LC-SC โหมดเดี่ยว, Duplex
    ขยายรายละเอียด

    ผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน

    หมวดหมู่ยอดนิยม ทั้งหมด