Shenzhen CY COM Product Co., Ltd

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-SC Duplex แบบเดี่ยว, 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม

รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด:เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์:CY COM
ได้รับการรับรอง:ISO9001:2015 , RoHS
หมายเลขรุ่น:LC-SC โหมดเดี่ยว, Duplex
การชำระเงิน
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ:20
รายละเอียดการบรรจุ:ถุง PE
เวลาการส่งมอบ:3-15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน:L / C, T / T, การชำระเงินสำหรับการสั่งซื้อแบบออฟไลน์ของ Western Union
สามารถในการผลิต:1 ล้านตัวเชื่อมต่อ / เดือน
ลักษณะ
ชื่อสินค้า:สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord
ชนิดของสายไฟเบอร์ออปติค:สาย Simplex
Duplex Cable:Φ2.0, Φ 3.0 มม
ชนิด:Singlemode หรือ Multimode
มันเงา:PC, UPC, APC
เส้นผ่าศูนย์กลาง:Φ0.9, Φ2.0, Φ 3.0 มม
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC-SC Duplex แบบเดี่ยว, 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม รายละเอียดโดยย่อ: PC & APC Singlemode & Multimode ความยาวของสายเคเบิล สอดคล้องกับมาตรฐาน Telcordia GR-326-CORE การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสีย...
รายละเอียดสินค้า >
มากกว่า 

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

โทรหาเรา
ติดต่อผู้จัดจำหน่าย
เปลี่ยนภาษา